Lot 1
No lot description published.
Buyer: Cyngor Bwrdeistref Sirol Merthyr Tudful Merthyr Tydfil County Borough Council →
View official notice ↗Official source
Mae Cyngor Bwrdeistref Sirol Merthyr Tudful yn dyfarnu contract ar gyfer darparu gwasanaethau hyfforddiant i ddisgyblion sy'n cael eu haddysgu mewn lleoliadau heblaw am ysgol (EOTAS). Merthyr Tydfil County Borough Council is awarding a contract for the Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS).
No lot description published.
No usable CPV category has been published, so a comparable market set cannot yet be built.
No planning milestones published.
No linked framework, prior procurement or reprocurement published.
No documents are published in the current source record.
Diagnostic view. “Not published” means this current release does not provide a value.
| OCID | ocds-h6vhtk-0694e5 |
|---|---|
| Latest release ID | 063830-2026 |
| Latest release timestamp | Tue Jul 07 2026 15:35:37 GMT+0000 (Coordinated Universal Time) |
| Source | find-a-tender |
| Official notice URL | https://www.find-tender.service.gov.uk/Notice/043365-2026 |
| Tender status | complete |
| Procurement method | open |
| Procurement method details | Open procedure |
| Main procurement category | Not published |
| Above threshold | Not published |
| Legal basis | 2023/54 |
| Tender period: start | Not published |
| Tender period: end | Not published |
| Expression of interest deadline | Not published |
| Enquiry deadline | Not published |
| Award period: start | Not published |
| Award period: end | Not published |
| Submission method details | Not published |
| Submission languages | Not published |
| Electronic catalogue policy | Not published |
| Total tender value | Not published |
| Tender lots in source | 1 |
| Tender items in source | 0 |
| Tender documents in source | 0 |
| Awards in latest release | 1 |
| Contracts in latest release | 0 |
| Parties in latest release | 2 |
| Date | Event | Reference |
|---|---|---|
| 7 Jul 2026 | award, contract | 063830-2026 |
| 12 May 2026 | tenderUpdate | 043365-2026 |
| 8 May 2026 | tender | 042618-2026 |
Unmodified official OCDS data retained by Tenderline for this procurement process.
{
"id": "063830-2026",
"tag": [
"award",
"contract"
],
"bids": {
"statistics": [
{
"id": "5",
"value": 7,
"measure": "bids",
"relatedLot": "1"
},
{
"id": "6",
"value": 3,
"measure": "finalStageBids",
"relatedLot": "1"
},
{
"id": "7",
"value": 3,
"measure": "smeFinalStageBids",
"relatedLot": "1"
},
{
"id": "8",
"value": 0,
"measure": "vcseFinalStageBids",
"relatedLot": "1"
}
]
},
"date": "2026-07-07T16:35:37+01:00",
"ocid": "ocds-h6vhtk-0694e5",
"buyer": {
"id": "GB-PPON-PPMD-1137-QDJJ",
"name": "Merthyr Tydfil County Borough Council"
},
"awards": [
{
"id": "1",
"date": "2026-07-06T00:00:00+01:00",
"items": [
{
"id": "1",
"relatedLot": "1",
"deliveryAddresses": [
{
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"countryName": "United Kingdom"
}
],
"additionalClassifications": [
{
"id": "80340000",
"scheme": "CPV",
"description": "Special education services"
}
]
}
],
"title": "Darpariaeth Gwasanaethau Tiwtor MTCBC ar gyfer disgyblion sy’n cael eu haddysgu y tu allan i’r ysgol (EOTAS) MTCBC Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS)",
"value": {
"amount": 1580767.52,
"currency": "GBP",
"amountGross": 1896921.02
},
"status": "pending",
"renewal": {
"description": "Optional extension subject to performance"
},
"documents": [
{
"id": "063830-2026",
"url": "https://www.find-tender.service.gov.uk/Notice/063830-2026",
"format": "text/html",
"noticeType": "UK6",
"description": "Contract award notice on Find a Tender",
"documentType": "awardNotice",
"datePublished": "2026-07-07T16:35:37+01:00"
}
],
"suppliers": [
{
"id": "GB-PPON-PPPB-6912-VQLN",
"name": "Equity Foundation Ltd"
}
],
"hasRenewal": true,
"milestones": [
{
"id": "1",
"type": "futureSignatureDate",
"status": "scheduled",
"dueDate": "2026-07-17T23:59:59+01:00"
}
],
"relatedLots": [
"1"
],
"aboveThreshold": true,
"contractPeriod": {
"endDate": "2029-08-31T23:59:59+01:00",
"startDate": "2026-09-01T00:00:00+01:00",
"maxExtentDate": "2031-08-31T23:59:59+01:00"
},
"standstillPeriod": {
"endDate": "2026-07-17T23:59:59+01:00"
},
"mainProcurementCategory": "services",
"assessmentSummariesDateSent": "2026-07-07T00:00:00+01:00"
}
],
"tender": {
"id": "itt_124089",
"lots": [
{
"id": "1",
"status": "complete"
}
],
"title": "Darpariaeth Gwasanaethau Tiwtor MTCBC ar gyfer disgyblion sy’n cael eu haddysgu y tu allan i’r ysgol (EOTAS) MTCBC Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS)",
"status": "complete",
"legalBasis": {
"id": "2023/54",
"uri": "https://www.legislation.gov.uk/ukpga/2023/54/contents",
"scheme": "UKPGA"
},
"description": "Mae Cyngor Bwrdeistref Sirol Merthyr Tudful yn dyfarnu contract ar gyfer darparu gwasanaethau hyfforddiant i ddisgyblion sy'n cael eu haddysgu mewn lleoliadau heblaw am ysgol (EOTAS). Merthyr Tydfil County Borough Council is awarding a contract for the Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS).",
"procurementMethod": "open",
"procurementMethodDetails": "Open procedure"
},
"parties": [
{
"id": "GB-PPON-PPMD-1137-QDJJ",
"name": "Merthyr Tydfil County Borough Council",
"roles": [
"buyer"
],
"address": {
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"locality": "Merthyr Tydfil",
"postalCode": "CF47 8AN",
"countryName": "United Kingdom",
"streetAddress": "Civic Centre"
},
"details": {
"url": "http://www.merthyr.gov.uk",
"classifications": [
{
"id": "publicAuthoritySubCentralGovernment",
"scheme": "UK_CA_TYPE",
"description": "Public authority - sub-central government"
},
{
"id": "GB-WLS",
"scheme": "UK_CA_DEVOLVED_REGULATIONS",
"description": "Welsh devolved regulations apply"
}
]
},
"identifier": {
"id": "PPMD-1137-QDJJ",
"scheme": "GB-PPON"
},
"contactPoint": {
"email": "procurement@merthyr.gov.uk"
}
},
{
"id": "GB-PPON-PPPB-6912-VQLN",
"name": "Equity Foundation Ltd",
"roles": [
"supplier"
],
"address": {
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"locality": "Merthyr Tydfil",
"postalCode": "CF46 5RP",
"countryName": "United Kingdom",
"streetAddress": "16 Heather Court"
},
"details": {
"vcse": false,
"scale": "sme",
"shelteredWorkshop": false,
"publicServiceMissionOrganization": false
},
"identifier": {
"id": "PPPB-6912-VQLN",
"scheme": "GB-PPON"
},
"contactPoint": {
"email": "mike@equityfoundationltd.org"
}
}
],
"language": "en",
"initiationType": "tender"
}{
"id": "063830-2026",
"tag": [
"award",
"contract"
],
"bids": {
"statistics": [
{
"id": "5",
"value": 7,
"measure": "bids",
"relatedLot": "1"
},
{
"id": "6",
"value": 3,
"measure": "finalStageBids",
"relatedLot": "1"
},
{
"id": "7",
"value": 3,
"measure": "smeFinalStageBids",
"relatedLot": "1"
},
{
"id": "8",
"value": 0,
"measure": "vcseFinalStageBids",
"relatedLot": "1"
}
]
},
"date": "2026-07-07T16:35:37+01:00",
"ocid": "ocds-h6vhtk-0694e5",
"buyer": {
"id": "GB-PPON-PPMD-1137-QDJJ",
"name": "Merthyr Tydfil County Borough Council"
},
"awards": [
{
"id": "1",
"date": "2026-07-06T00:00:00+01:00",
"items": [
{
"id": "1",
"relatedLot": "1",
"deliveryAddresses": [
{
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"countryName": "United Kingdom"
}
],
"additionalClassifications": [
{
"id": "80340000",
"scheme": "CPV",
"description": "Special education services"
}
]
}
],
"title": "Darpariaeth Gwasanaethau Tiwtor MTCBC ar gyfer disgyblion sy’n cael eu haddysgu y tu allan i’r ysgol (EOTAS) MTCBC Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS)",
"value": {
"amount": 1580767.52,
"currency": "GBP",
"amountGross": 1896921.02
},
"status": "pending",
"renewal": {
"description": "Optional extension subject to performance"
},
"documents": [
{
"id": "063830-2026",
"url": "https://www.find-tender.service.gov.uk/Notice/063830-2026",
"format": "text/html",
"noticeType": "UK6",
"description": "Contract award notice on Find a Tender",
"documentType": "awardNotice",
"datePublished": "2026-07-07T16:35:37+01:00"
}
],
"suppliers": [
{
"id": "GB-PPON-PPPB-6912-VQLN",
"name": "Equity Foundation Ltd"
}
],
"hasRenewal": true,
"milestones": [
{
"id": "1",
"type": "futureSignatureDate",
"status": "scheduled",
"dueDate": "2026-07-17T23:59:59+01:00"
}
],
"relatedLots": [
"1"
],
"aboveThreshold": true,
"contractPeriod": {
"endDate": "2029-08-31T23:59:59+01:00",
"startDate": "2026-09-01T00:00:00+01:00",
"maxExtentDate": "2031-08-31T23:59:59+01:00"
},
"standstillPeriod": {
"endDate": "2026-07-17T23:59:59+01:00"
},
"mainProcurementCategory": "services",
"assessmentSummariesDateSent": "2026-07-07T00:00:00+01:00"
}
],
"tender": {
"id": "itt_124089",
"lots": [
{
"id": "1",
"status": "complete"
}
],
"title": "Darpariaeth Gwasanaethau Tiwtor MTCBC ar gyfer disgyblion sy’n cael eu haddysgu y tu allan i’r ysgol (EOTAS) MTCBC Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS)",
"status": "complete",
"legalBasis": {
"id": "2023/54",
"uri": "https://www.legislation.gov.uk/ukpga/2023/54/contents",
"scheme": "UKPGA"
},
"description": "Mae Cyngor Bwrdeistref Sirol Merthyr Tudful yn dyfarnu contract ar gyfer darparu gwasanaethau hyfforddiant i ddisgyblion sy'n cael eu haddysgu mewn lleoliadau heblaw am ysgol (EOTAS). Merthyr Tydfil County Borough Council is awarding a contract for the Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS).",
"procurementMethod": "open",
"procurementMethodDetails": "Open procedure"
},
"parties": [
{
"id": "GB-PPON-PPMD-1137-QDJJ",
"name": "Merthyr Tydfil County Borough Council",
"roles": [
"buyer"
],
"address": {
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"locality": "Merthyr Tydfil",
"postalCode": "CF47 8AN",
"countryName": "United Kingdom",
"streetAddress": "Civic Centre"
},
"details": {
"url": "http://www.merthyr.gov.uk",
"classifications": [
{
"id": "publicAuthoritySubCentralGovernment",
"scheme": "UK_CA_TYPE",
"description": "Public authority - sub-central government"
},
{
"id": "GB-WLS",
"scheme": "UK_CA_DEVOLVED_REGULATIONS",
"description": "Welsh devolved regulations apply"
}
]
},
"identifier": {
"id": "PPMD-1137-QDJJ",
"scheme": "GB-PPON"
},
"contactPoint": {
"email": "procurement@merthyr.gov.uk"
}
},
{
"id": "GB-PPON-PPPB-6912-VQLN",
"name": "Equity Foundation Ltd",
"roles": [
"supplier"
],
"address": {
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"locality": "Merthyr Tydfil",
"postalCode": "CF46 5RP",
"countryName": "United Kingdom",
"streetAddress": "16 Heather Court"
},
"details": {
"vcse": false,
"scale": "sme",
"shelteredWorkshop": false,
"publicServiceMissionOrganization": false
},
"identifier": {
"id": "PPPB-6912-VQLN",
"scheme": "GB-PPON"
},
"contactPoint": {
"email": "mike@equityfoundationltd.org"
}
}
],
"language": "en",
"initiationType": "tender"
}{
"id": "043365-2026",
"tag": [
"tenderUpdate"
],
"date": "2026-05-12T11:19:59+01:00",
"ocid": "ocds-h6vhtk-0694e5",
"buyer": {
"id": "GB-PPON-PPMD-1137-QDJJ",
"name": "Merthyr Tydfil County Borough Council"
},
"tender": {
"id": "itt_124089",
"lots": [
{
"id": "1",
"value": {
"amount": 1000000,
"currency": "GBP",
"amountGross": 1200000
},
"status": "active",
"renewal": {
"description": "Hyd at 24 mis o estyniad yn amodol ar berfformiad ac yn ddarostyngedig i gytundeb y ddwy ochr.\nup to 24 months extension subject to performance and by mutual agreement"
},
"hasRenewal": true,
"description": null,
"suitability": {
"sme": true,
"vcse": true
},
"awardCriteria": {
"criteria": [
{
"name": "Quality",
"type": "quality",
"numbers": [
{
"number": 60,
"weight": "percentageExact"
}
],
"description": "Yn unol â’r dogfennau tendro.\nAs per tender documents"
},
{
"name": "Price",
"type": "price",
"numbers": [
{
"number": 40,
"weight": "percentageExact"
}
],
"description": "Yn unol â’r dogfennau tendro.\nAs per tender documents"
}
]
},
"contractPeriod": {
"endDate": "2029-08-31T23:59:59+01:00",
"startDate": "2026-09-01T00:00:00+01:00",
"maxExtentDate": "2031-08-31T23:59:59+01:00"
}
}
],
"items": [
{
"id": "1",
"relatedLot": "1",
"deliveryAddresses": [
{
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"countryName": "United Kingdom"
}
],
"additionalClassifications": [
{
"id": "80340000",
"scheme": "CPV",
"description": "Special education services"
}
]
}
],
"title": "Darpariaeth Gwasanaethau Tiwtor MTCBC ar gyfer disgyblion sy’n cael eu haddysgu y tu allan i’r ysgol (EOTAS) MTCBC Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS)",
"value": {
"amount": 1000000,
"currency": "GBP",
"amountGross": 1200000
},
"status": "active",
"coveredBy": [
"GPA"
],
"documents": [
{
"id": "conflictOfInterest",
"description": "Not published",
"documentType": "conflictOfInterest"
},
{
"id": "043365-2026",
"url": "https://www.find-tender.service.gov.uk/Notice/043365-2026",
"format": "text/html",
"noticeType": "UK4",
"description": "Tender notice on Find a Tender",
"documentType": "tenderNotice",
"datePublished": "2026-05-12T11:19:59+01:00"
}
],
"legalBasis": {
"id": "2023/54",
"uri": "https://www.legislation.gov.uk/ukpga/2023/54/contents",
"scheme": "UKPGA"
},
"awardPeriod": {
"endDate": "2026-07-03T23:59:59+01:00"
},
"description": "Mae Cyngor Bwrdeistref Sirol Merthyr Tudful yn ceisio tendrau ar gyfer Darpariaeth Gwasanaethau Tiwtor ar gyfer disgyblion sy’n cael eu haddysgu y tu allan i’r ysgol (EOTAS). Mae’r Gwasanaeth Tiwtor yn darparu darpariaeth amgen ar gyfer disgyblion nad ydynt yn gallu cael mynediad at addysg brif ffrwd oherwydd ystyriaethau meddygol, lles neu ymddygiadol sy’n gwneud amgylchedd ysgol yn anaddas. Bydd gofyn i’r contractwr fod wedi’i leoli ac i gyflwyno’r rhan fwyaf o’r tiwtora (un i un ac mewn grwpiau bach) mewn safle Awdurdod Lleol fel y nodir yn y ddogfen dendro. Gellir defnyddio lleoliadau eraill fel sy’n briodol, a bydd yr Awdurdod Lleol yn nodi’r rhain. Bydd gofyn i’r contractwr ddarparu dull sy’n canolbwyntio ar y person wrth addysgu disgyblion ar diwtora, yn unol â deddfwriaeth berthnasol Llywodraeth Cymru a dogfennau polisi’r Awdurdod Lleol. Daw ceisiadau am diwtora o atgyfeiriadau ysgolion. Yna mae Panel Tiwtor yr Awdurdod Lleol yn defnyddio meini prawf atgyfeirio i bennu lleoliad. Mae disgyblion yn cael eu cofrestru’n ddeuol ac felly’n aros ar gofrestr yr ysgol. Cedwir cysylltiadau cryf â’r ysgolion, gyda adolygiadau rheolaidd i sicrhau bod disgyblion yn cael y cyfle i ailintegreiddio i ysgolion prif ffrwd pan fyddant yn gallu.\nMerthyr Tydfil County Borough Council is seeking tenders for the Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS). The Tuition Service provides alternative provision for pupils unable to access mainstream education due to medical, wellbeing or behavioural considerations that make a school environment unsuitable. The contractor will be required to be based and deliver the majority of the tuition (one to one and small groups) at a Local Authority premises as stated in the tender documentation. Other venues as appropriate may be used and these will be identified by the Local Authority. The contractor will be required to provide a person-centred approach to educating pupils on tuition, in line with relevant Welsh Government legislation and Local Authority policy documents. Requests for tuition come from school referrals. The Local Authority Tuition Panel then uses referral criteria to determine placement. Pupils are dual registered and therefore remain on school roll. Strong links with the schools are maintained, with regularly reviews to ensure that pupils have the opportunity to reintegrate into mainstream schools when able. ",
"tenderPeriod": {
"endDate": "2026-06-12T12:00:00+01:00"
},
"contractTerms": {
"financialTerms": "Yn unol â’r dogfennau tendro.\nAs per tender documents"
},
"enquiryPeriod": {
"endDate": "2026-05-21T17:00:00+01:00"
},
"aboveThreshold": true,
"submissionTerms": {
"languages": [
"en",
"cy"
],
"electronicSubmissionPolicy": "allowed"
},
"procurementMethod": "open",
"mainProcurementCategory": "services",
"submissionMethodDetails": "https://etenderwales.ukp.app.jaggaer.com/",
"procurementMethodDetails": "Open procedure"
},
"parties": [
{
"id": "GB-PPON-PPMD-1137-QDJJ",
"name": "Merthyr Tydfil County Borough Council",
"roles": [
"buyer"
],
"address": {
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"locality": "Merthyr Tydfil",
"postalCode": "CF47 8AN",
"countryName": "United Kingdom",
"streetAddress": "Civic Centre"
},
"details": {
"url": "http://www.merthyr.gov.uk",
"classifications": [
{
"id": "publicAuthoritySubCentralGovernment",
"scheme": "UK_CA_TYPE",
"description": "Public authority - sub-central government"
},
{
"id": "GB-WLS",
"scheme": "UK_CA_DEVOLVED_REGULATIONS",
"description": "Welsh devolved regulations apply"
}
]
},
"identifier": {
"id": "PPMD-1137-QDJJ",
"scheme": "GB-PPON"
},
"contactPoint": {
"email": "procurement@merthyr.gov.uk"
}
}
],
"language": "en",
"planning": {
"noEngagementNoticeRationale": "Gwyddys am y farchnad\nMarket is known"
},
"initiationType": "tender"
}{
"id": "042618-2026",
"tag": [
"tender"
],
"date": "2026-05-08T15:09:56+01:00",
"ocid": "ocds-h6vhtk-0694e5",
"buyer": {
"id": "GB-PPON-PPMD-1137-QDJJ",
"name": "Merthyr Tydfil County Borough Council"
},
"tender": {
"id": "itt_124089",
"lots": [
{
"id": "1",
"value": {
"amount": 1000000,
"currency": "GBP",
"amountGross": 1200000
},
"status": "active",
"renewal": {
"description": "Hyd at 24 mis o estyniad yn amodol ar berfformiad ac yn ddarostyngedig i gytundeb y ddwy ochr.\nup to 24 months extension subject to performance and by mutual agreement"
},
"hasRenewal": true,
"description": null,
"suitability": {
"sme": true,
"vcse": true
},
"awardCriteria": {
"criteria": [
{
"name": "Quality",
"type": "quality",
"numbers": [
{
"number": 60,
"weight": "percentageExact"
}
],
"description": "Yn unol â’r dogfennau tendro.\nAs per tender documents"
},
{
"name": "Price",
"type": "price",
"numbers": [
{
"number": 40,
"weight": "percentageExact"
}
],
"description": "Yn unol â’r dogfennau tendro.\nAs per tender documents"
}
]
},
"contractPeriod": {
"endDate": "2028-08-31T23:59:59+01:00",
"startDate": "2026-09-01T00:00:00+01:00",
"maxExtentDate": "2030-08-31T23:59:59+01:00"
}
}
],
"items": [
{
"id": "1",
"relatedLot": "1",
"deliveryAddresses": [
{
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"countryName": "United Kingdom"
}
],
"additionalClassifications": [
{
"id": "80340000",
"scheme": "CPV",
"description": "Special education services"
}
]
}
],
"title": "Darpariaeth Gwasanaethau Tiwtor MTCBC ar gyfer disgyblion sy’n cael eu haddysgu y tu allan i’r ysgol (EOTAS) MTCBC Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS)",
"value": {
"amount": 1000000,
"currency": "GBP",
"amountGross": 1200000
},
"status": "active",
"coveredBy": [
"GPA"
],
"documents": [
{
"id": "conflictOfInterest",
"description": "Not published",
"documentType": "conflictOfInterest"
},
{
"id": "042618-2026",
"url": "https://www.find-tender.service.gov.uk/Notice/042618-2026",
"format": "text/html",
"noticeType": "UK4",
"description": "Tender notice on Find a Tender",
"documentType": "tenderNotice",
"datePublished": "2026-05-08T15:09:56+01:00"
}
],
"legalBasis": {
"id": "2023/54",
"uri": "https://www.legislation.gov.uk/ukpga/2023/54/contents",
"scheme": "UKPGA"
},
"awardPeriod": {
"endDate": "2026-07-03T23:59:59+01:00"
},
"description": "Mae Cyngor Bwrdeistref Sirol Merthyr Tudful yn ceisio tendrau ar gyfer Darpariaeth Gwasanaethau Tiwtor ar gyfer disgyblion sy’n cael eu haddysgu y tu allan i’r ysgol (EOTAS). Mae’r Gwasanaeth Tiwtor yn darparu darpariaeth amgen ar gyfer disgyblion nad ydynt yn gallu cael mynediad at addysg brif ffrwd oherwydd ystyriaethau meddygol, lles neu ymddygiadol sy’n gwneud amgylchedd ysgol yn anaddas. Bydd gofyn i’r contractwr fod wedi’i leoli ac i gyflwyno’r rhan fwyaf o’r tiwtora (un i un ac mewn grwpiau bach) mewn safle Awdurdod Lleol fel y nodir yn y ddogfen dendro. Gellir defnyddio lleoliadau eraill fel sy’n briodol, a bydd yr Awdurdod Lleol yn nodi’r rhain. Bydd gofyn i’r contractwr ddarparu dull sy’n canolbwyntio ar y person wrth addysgu disgyblion ar diwtora, yn unol â deddfwriaeth berthnasol Llywodraeth Cymru a dogfennau polisi’r Awdurdod Lleol. Daw ceisiadau am diwtora o atgyfeiriadau ysgolion. Yna mae Panel Tiwtor yr Awdurdod Lleol yn defnyddio meini prawf atgyfeirio i bennu lleoliad. Mae disgyblion yn cael eu cofrestru’n ddeuol ac felly’n aros ar gofrestr yr ysgol. Cedwir cysylltiadau cryf â’r ysgolion, gyda adolygiadau rheolaidd i sicrhau bod disgyblion yn cael y cyfle i ailintegreiddio i ysgolion prif ffrwd pan fyddant yn gallu.\nMerthyr Tydfil County Borough Council is seeking tenders for the Provision of Tuition Services for pupils educated other than at school (EOTAS). The Tuition Service provides alternative provision for pupils unable to access mainstream education due to medical, wellbeing or behavioural considerations that make a school environment unsuitable. The contractor will be required to be based and deliver the majority of the tuition (one to one and small groups) at a Local Authority premises as stated in the tender documentation. Other venues as appropriate may be used and these will be identified by the Local Authority. The contractor will be required to provide a person-centred approach to educating pupils on tuition, in line with relevant Welsh Government legislation and Local Authority policy documents. Requests for tuition come from school referrals. The Local Authority Tuition Panel then uses referral criteria to determine placement. Pupils are dual registered and therefore remain on school roll. Strong links with the schools are maintained, with regularly reviews to ensure that pupils have the opportunity to reintegrate into mainstream schools when able. ",
"tenderPeriod": {
"endDate": "2026-06-08T12:00:00+01:00"
},
"contractTerms": {
"financialTerms": "Yn unol â’r dogfennau tendro.\nAs per tender documents"
},
"enquiryPeriod": {
"endDate": "2026-05-21T17:00:00+01:00"
},
"aboveThreshold": true,
"submissionTerms": {
"languages": [
"en",
"cy"
],
"electronicSubmissionPolicy": "allowed"
},
"procurementMethod": "open",
"mainProcurementCategory": "services",
"submissionMethodDetails": "https://etenderwales.ukp.app.jaggaer.com/",
"procurementMethodDetails": "Open procedure"
},
"parties": [
{
"id": "GB-PPON-PPMD-1137-QDJJ",
"name": "Merthyr Tydfil County Borough Council",
"roles": [
"buyer"
],
"address": {
"region": "UKL15",
"country": "GB",
"locality": "Merthyr Tydfil",
"postalCode": "CF47 8AN",
"countryName": "United Kingdom",
"streetAddress": "Civic Centre"
},
"details": {
"url": "http://www.merthyr.gov.uk",
"classifications": [
{
"id": "publicAuthoritySubCentralGovernment",
"scheme": "UK_CA_TYPE",
"description": "Public authority - sub-central government"
},
{
"id": "GB-WLS",
"scheme": "UK_CA_DEVOLVED_REGULATIONS",
"description": "Welsh devolved regulations apply"
}
]
},
"identifier": {
"id": "PPMD-1137-QDJJ",
"scheme": "GB-PPON"
},
"contactPoint": {
"email": "procurement@merthyr.gov.uk"
}
}
],
"language": "en",
"planning": {
"noEngagementNoticeRationale": "Gwyddys am y farchnad\nMarket is known"
},
"initiationType": "tender"
}